ตั้งกระทู้ใหม่

พี่ๆคณะโลจิสติกส์ เข้ามาโหน้ยยยย

ลบ แก้ไข

สวัสดีค่ะ ^^ เข้าประเด็นเลยนะคะ อิอิ
คืออยากเข้าคณะโลจิสติกส์ สาขาการค้าระหว่างประเทศและการจัดการโลจิสติกส์ค่ะ  คือว่าตอนนี้เรียนสายวิทย์คณิต แล้วอยากเข้าคณะนี้มากๆเลยค่ะ อยากถามว่าเข้าอยากมั้ยคะ? สังคมเป็นไง? คะแนนเท่าไหร่ถึงจะปลอดภัย? (ติดรับตรงแน่ๆไรงี้5555)  ประสบการณ์ของพี่ๆเป็นไงบ้าง? หนูต้องเตรียมตัวไง? และอื่นๆอีกมากมาย อยากบอกอะไรเพิ่มเติมก็เชิญเลยค่ะ 5555^^
ปล.ตอนนี้หนูอยู่ม.5 จ้า
ปอลิง. ขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามาน้า5555

โดย Sirirat Yainon
วันที่ 16 มิ.ย. 58 19:51 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 505 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 505 ครั้ง ตอบ 0 ครั้ง)

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ