ตั้งกระทู้ใหม่

รีวิวบรรยากาศมหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาเขตอำนาจเจริญ

ลบ แก้ไข

สวัสดีค่าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ วันนี้เราจะมารีวิวบรรยากาศมหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาเขตอำนาจเจริญกัน มหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาเขตอำนาจเจริญ เป็นครอบครัวมหิดลเล็กๆ ในจังหวัดอำนาจเจริญ อาจารย์และนักศึกษาที่นี่เป็นกันเองมากๆ ค่ะ อยากให้น้องๆ มาเรียนกันเยอะๆ น้า˜
มาเริ่มกันที่ป้ายมหาวิทยาลัยกันเลย

บรรยากาศรอบๆ มหาวิทยาลัย

ร่มรื่นมากๆ เลย

อาคารดลเมธา เป็นอาคารเรียนของนักศึกษาและเป็นสถานที่จัดประชุมต่างๆ ค่ะ

อีกมุม

และอีกมุม

อาคารเรียนรวม

อาคารเรียนรวมอีกมุมค่ะ 

ตรงนี้คือห้องโถงอาคารเรียนรวมเรียกได้ว่าเป็นลานกิจกรรมของที่นี่กันเลยทีเดียว

พีธีเทียนตอนรับน้องใหม่ค่ะ อบอุ่นมากๆ 

ปิดท้ายด้วยพรีเซนเตอร์หน้าตาดี 

อยากให้ทุกคนเข้ามาเรียนกันเยอะๆ นะคะ

โดย Pearl
วันที่ 25 ก.ย. 58 09:28 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 1,417 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 1,417 ครั้ง ตอบ 0 ครั้ง)

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ