ตั้งกระทู้ใหม่

คะแนนเฉลี่ย สูง ต่ำ ช่วงคะแนน 7 วิชาสามัญ 58

ลบ แก้ไข

คะแนนเฉลี่ย สูง ต่ำ ช่วงคะแนน 7 วิชาสามัญ 58

คะแนนเฉลี่ย สูง ต่ำ ช่วง

เหลือเวลาอีกไม่กี่วันแล้วนะครับ หลังจากการสมัคร GAT PAT ไม่กี่วัน น้องๆก็จะต้องสมัครสอบ 9 วิชาสามัญกันอีกแล้ว ซึ่งก่อนจะทำการสมัครการสอบกันนั้น เรามาดูคะแนนล่าสุดเมื่อปีที่แล้วครับ ว่ามีคะแนนสูง ต่ำ เท่าไหร่บ้าง เพื่อการเตรียมตัวในการสอบในปีนี้ของน้องๆครับ

คะแนนเฉลี่ย คะแนนสูงต่ำ 7 วิชาสามัญ 58

ช่วงคะแนนผลการสอบ 7 วิชาสามัญ 2558
------------------------------------------------------------------------------------------------------

ธารา อิสสระ  (พี่แฮนด์)
facebook : handyman eduzones
twitter : @HandEduzones

ประกาศรับตรง ม.วลัยลักษณ

โดย P'Hand Eduzones
วันที่ 21 ก.ย. 58 17:03 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 5,171 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 5,171 ครั้ง ตอบ 0 ครั้ง)

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ