ตั้งกระทู้ใหม่

เด็กแอดดูไว้ เซฟไว้!! เนื้อหาข้อสอบ GAT PAT 59

ลบ แก้ไข

เด็กแอดดูไว้ เซฟไว้!! เนื้อหาข้อสอบ GAT PAT 59

น้องๆเด็กแอด 59 ทั้งหลาย ก่อนที่จะทำการสอบ GAT PAT ครั้งแรกของปีการศึกษานี้ ในช่วงสิ้นเดือนกันยายนนี้ น้องๆคงจะต้องเตรียมตัวอ่านหนังสือเพื่อเตรียมตัวในการสอบนะครับ โดยน้องๆก็ไม่จำเป็นต้องอ่านทุก PAT นะครับ เลือกเฉพาะที่เราต้องใช้ยื่นในคณะที่อยากเข้าพอ โดยการเลือกอ่านหรือทบทวนข้อสอบเพื่อเตรียมตัวไปสอบนั้น ก็ควรจะเลือกอ่านเลือกทบทวนในเนื้อหาที่จะออกสอบนะครับ ซึ่งใครยังไม่ทราบว่าเนื้อหาที่ออกสอบ GAT PAT นั้นมีอะไรบ้างไปดูกันเลยครับ

เด็กแอดเตรียมตัว!! เนื้อ

รู้แนวเนื้อหาข้อสอบอย่างนี้แล้วก็อย่าชักช้ารีรอนะครับน้องๆ ไปตามอ่าน ทบทวนกันได้เล้ยยย

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

ธารา อิสสระ  (พี่แฮนด์)
facebook : handyman eduzones
twitter : @HandEduzones

ประกาศรับตรง ม.วลัยลักษณ

โดย P'Hand Eduzones
วันที่ 28 ส.ค. 58 18:12 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 922 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 922 ครั้ง ตอบ 0 ครั้ง)

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ