ตั้งกระทู้ใหม่

มาเรียนรู้วิธีการเข้าใช้ Web OPAC ผ่าน Smartphon และ Tablet

ลบ แก้ไข

มาเรียนรู้วิธีการเข้าใช้ Web OPAC ผ่าน Smartphon และ Tabletกันค่ะ
เพียงวิธีและขั้นตอนง่ายๆทั้งหมดนี้
จะทำให้ผู้ที่ใช้ห้องสมุดของ PIM เราสะดวกสบายมากยิ่งขึ้นค่ะ
และสำหรับบุคคลภายนอกก็สามารถเข้ามาใช้บริการของสมุดครอบครัว PIM เราได้นะคะ บริเวณชั้น 12A ของตึก CP All Academy หนังสือเยอะ ห้องสมุดกว้างมาก และวิวสวยด้วยนะคะ 

โดย EZ0049613
วันที่ 24 มี.ค. 59 12:48 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 639 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 639 ครั้ง ตอบ 0 ครั้ง)

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่