ตั้งกระทู้ใหม่

อ่อนภาษาอังกฤษ อยากเรียนเสริมแถวสยาม เรียนที่ไหนดีครับ

ลบ แก้ไข

ตอนนี้ดูๆ Wall Street ที่สยามไว้น่ะครับ เห็นคอร์สเรียนเป็นแบบบุฟเฟ่ต์และราคารับได้ เพื่อนๆพี่ๆมีที่แนะนำอีกไหมครับ หรือที่นี่ดีแล้ว

โดย เฟอร์นานโด ตอไม้
วันที่ 18 เม.ย. 60 15:14 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 127 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 127 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย oumapon charitho
ดูที่ไหนไว้ก็ไปเลยค่ะ อยากเก่งต้องขยันและตั้งใจเรียนนะคะ ^^
ลบ แจ้งลบ
โดย MaskRider

ที่สยามที่เรียนภาษาอังกฤษเยอะมากๆ ผมเองตอนนั้นก็เลือกไม่ถูกเหมือนกันว่าจะเรียนที่ไหนดีวะ เยอะแยะไปหมด สุดท้ายพี่รหัสแนะนำให้ไปลงเรียนที่ Wall Street เนี่ยแหละ ถามว่าสอนดีมั้ย ก็สอนดีนะ สนุกดี มีกิจกรรมให้ทำเยอะมาก ถ้าเจ้าของกระทู้ตัดสินใจมาแล้วก็ลุยเลยครับ ไม่ผิดหวังแน่

ลบ แจ้งลบ
โดย APICHARAT
Wall Street ก็ดีแล้วนิ่ครับ ไม่เคยเรียนนะเห็นแต่เพื่อนๆไปเรียนกัน สู้ราคาบ่ไหว ถ้ามีแบบผ่อนจ่ายค่อยมาคุยกัน  

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ