ตั้งกระทู้ใหม่

เรียนภาษาอังกฤษที่ Wall Street ดีไหมคะ

ลบ แก้ไข

ตอนนี้เราอยู่ม.4 ค่ะ สนใจวอลล์สตรีทสีลม สาขานี้อาจารย์สอนดีไหม เจ้าหน้าที่ดูแลดีเปล่า จะเรียนคอร์สอังกฤษพื้นฐานเพื่อเตรียมสอบค่ะ

โดย Euginiiz
วันที่ 12 เม.ย. 60 21:51 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 83 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 83 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย look into my eyes
ไม่แน่ใจว่าอาจารย์แต่ละคอร์สจะเหมือนกันเปล่า เราเรียนคอร์ส advance อะ อาจารย์ใจดี น่ารัก สตาฟบางคนก็พูดภาษาอังกฤษใส่ เพราะเค้าจะสร้างบรรยากาศให้เป็นภาษาอังกฤษทั้งหมด 
ลบ แจ้งลบ
โดย RoseMarry
ถ้าคอร์สพื้นฐานไม่แน่ใจว่าเป็นยังไง แต่คอร์สเพื่อธุรกิจที่ 10 10 10 ไปเลยจ้ะ

ปล. เรียนเมื่อ 3 ปีที่แล้ว
ลบ แจ้งลบ
โดย BIGHEAD
เค้ามีให้ทดลองเรียนนิ่ครับ 

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ