ตั้งกระทู้ใหม่

Wall Street สยาม สอนเป็นยังไงบ้างครับ?

ลบ แก้ไข

ช่วยคอมเม้นนะกันหน่อยนะครับ สนใจจะเรียนที่ Wall Street สยาม อยากรู้ว่าการสอนเป็นยังไงบ้างเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ  

โดย Banditboy
วันที่ 5 เม.ย. 60 15:08 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 127 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 127 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย Praderm
จะเรียนเพื่อไปทำอะไรครับ ทำงาน? เที่ยว? เรียนต่อ? ผมเคยไปทดลองเรียนฟรีสมัยนานมาแล้ว แต่ก็ไม่ได้ลงเพราะมีเหตุต้องย้ายที่อยู่ซะก่อน 
ลบ แจ้งลบ
โดย takao yoshida
เราเรียนอยู่สาขาสยามแหละ เพิ่งเรียนคอร์สแรกเลย ถามว่าเป็นยังไงก็รู้สึกฉลาดขึ้นนะ ดีกว่าแต่ก่อนเยอะเลย 
ลบ แจ้งลบ
โดย Priuz
ไม่เคยเรียนที่สาขาสยามอ่ะครับ ผมเรียนอยู่วอลสตรีท รังสิต เรื่องการสอนก็เข้าใจง่ายดีครับ เรียนกับเจ้าของภาษา 

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ