ตั้งกระทู้ใหม่

wall street ที่ฟิวเจอร์ปาร์ค รังสิต ดีไหม

ลบ แก้ไข

พอดีอยากเรียนภาษาอังกฤษเพื่อเสริมทักษะน่ะครับ แล้ว wall street rangsit ก็ใกล้บ้านผมด้วย ว่าจะลองไปสมัครเรียนดู เพื่อนๆพี่ๆว่าเป็นไงมั่งครับที่นี่ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ 

โดย wutisak chaisin
วันที่ 21 มี.ค. 60 13:27 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 89 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 89 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย powtikorn chomdon
ผมลงคอร์ส IELTS เรียนกับคอมฯ สะดวกมาก เวลาตามไม่ทันจะกรอฟังใหม่กี่ครั้งก็ได้ ไม่เข้าใจตรงไหนก็ถาม PT (เราเลือกได้ครับว่าจะเข้าคลาสหรือเรียนกับคอม)
ลบ แจ้งลบ
โดย thisisbowjung
มาเรียนด้วยกันเลยค่าาาาาเจ้าของกระทู้ เราก็เรียนที่สาขารังสิต เพื่อนเยอะ โซเชียลคลับก็สนุก จขกท.อยากถามไรเพิ่มแอดไลน์มาเลย thisisbowjung 
ลบ แจ้งลบ
โดย Electronic Neon Lamp
ปักรอ ผมก็สนใจเหมือนกันครับ แม่เริ่มไล่ไปเรียนพิเศษแล้ว รอฟังผู้มีประสบการณ์

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ