ตั้งกระทู้ใหม่

เรียนกับคอมพิวเตอร์ที่ Wall Street ดีมั้ย

ลบ แก้ไข

เราจะลงเรียนแกรมม่าอะค่ะ แต่นิสัยส่วนตัวเป็นคนไม่ชอบมีปฏิสัมพันธ์กับใครเลยกะจะไปเรียน Wall Street รังสิต คนที่เคยเรียนคิดว่าไงคะ ดีไหม ไม่แน่ใจว่าเค้าให้เรียนกับคอมฯอย่างเดียวได้หรือเปล่าแฮะ 

โดย luvme harder
วันที่ 18 มี.ค. 60 09:33 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 191 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 191 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย ratchanon sintan
ผมก็เรียนกับคอมแล้วสอบกับอาจารย์ครับ ส่วนตัวผมชอบแบบนี้ เพราะเคยเรียนกวดดวิชาที่อื่นแล้วรำคาญเพื่อนร่วมคลาสคุยเสียงดัง แต่การเรียนแบบนี้เราต้องควบคุมตัวเอง จัดการเวลาให้ดี อย่าวอกแวก สู้ๆครับ
ลบ แจ้งลบ
โดย PLOY
เข้ามาแนะนำจขกท.ว่า จริงๆแล้วเรียนเป็นคลาสก็ดีเหมือนกันนะจ๊ะ เพื่อนๆก็โอเคไม่วุ่นวายน่ารำคาญ เรียนเป็นเรียน ได้ช่วยเหลือกันเวลามีตรงไหนไม่เข้าใจ เราก็เรียนสาขารังสิต แอดไลน์มาคุยได้นะ ployforgetmenot  
ลบ แจ้งลบ
โดย oumapon charitho
ถ้าไม่ชอบเข้าสังคมก็เหมาะค่ะ5555 เพราะไม่ต้องคุยกับใครมากนัก ถ้ามีคำถามอะไรก็ถาม PT เอา แต่ตอนสอบวัดผลต้องสอบกับครูฝรั่งนะคะ      

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ