ตั้งกระทู้ใหม่

คอร์สเรียนแบบบุฟเฟ่ต์ของ Wall Street คือยังไงครับ

ลบ แก้ไข

ตามชื่อกระทู้เลยครับ เรียนแบบบุฟเฟ่ต์หมายความว่ายังไง ราคาเท่าไหร่ ไม่กล้าทักไปคุยกับสถาบันโดยตรงอะครับ เพราะผมก็ยังไม่แน่ใจว่าจะซื้อคอร์สชัวร์รึเปล่า กำลังดูๆที่เรียนอยู่ครับ

โดย nominee048
วันที่ 13 มี.ค. 60 13:07 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 151 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 151 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย ชอบก็จีบ
ไม่จำกัดเวลาเรียน สามารถจัดเวลาเรียนเองได้ตามความสะดวกอะคับ
ลบ แจ้งลบ
โดย buncha kettan
ก็คือเรียนกี่ครั้งก็ได้ตามระยะเวลากำหนดของคอร์สที่เราเลือกไว้ครับ ทั้งเรียนกับคอมและกับอาจารย์ชาวต่างชาติ 
ลบ แจ้งลบ
โดย Happy Daisy
น่าจะเหมือนคอร์สที่เราลงนะ (ไม่แน่ใจ) คือเราเรียนคอร์สแกรมม่ากับคอมพิวเตอร์เอาค่ะ เพราะไม่อยากเข้าคลาส ไม่ใช่มันไม่ดีหรืออะไรนะ แค่เราขี้เกียจคุยกับคนอื่นน่ะ แหะๆ วิธีการเรียนแบบนี้มันค่อนข้างตอบโจทย์เราเพราะต้องดูแลธุรกิจส่วนตัวที่บ้านด้วย ไปเข้าเรียนพร้อมคนอื่นไม่ได้ ต้องจัดสรรเวลาเรียนเอง

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ