ตั้งกระทู้ใหม่

หาที่เรียนภาษาอังกฤษ แถวสยาม มีที่ไหนสอนดีๆบ้าง แนะนำทีครับ

ลบ แก้ไข

ช่วยแนะนำที่เรียนพิเศษภาษาอังกฤษละแวกสยาม-พารากอน-เซนทรัลเวิลด์ ให้หน่อยครับ ปกติอยู่ต่างจังหวัด สะดวกเข้ามาเรียนที่กทม.วันเสาร์-อาทิตย์ครับ 

โดย Meaw Ngaooo
วันที่ 10 มี.ค. 60 13:59 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 173 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 173 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย bua sakao
ที่สยามมีที่เรียนพิเศษภาษาอังกฤษเรียงกันเป็นตับ! เราเคยเรียนมาหลายที่แหละ แต่ส่วนตัวชอบที่วอลสตรีทที่สุดละ บรรยากาศการเรียนเป็นกันเองมากและคนสอนเป็นเจ้าของภาษาเลย 
ลบ แจ้งลบ
โดย Jaxophone
น้องสาวผมเรียนที่ Wall Street สยาม แหละครับ ซึ่งก่อนเรียนที่นี่พูดอังกฤษไม่ได้เลยครับ พอเรียนจบคอร์สเริ่มพูดภาษาอังกฤษได้ดีขึ้นเยอะเลย ลองไปดูคุยดูครับ
ลบ แจ้งลบ
โดย dragoman
ผมเคยเรียน Wall Street สยาม เรียนแล้วก็รู้สึกเก่งขึ้นนะครับ สอนเข้าใจง่ายดี 

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ