ตั้งกระทู้ใหม่

อยากใช้สโนว์เกิร์ลที่ Evrefy makeup รีวิวอะ ดูครีมเข้มข้นมากอะ

ลบ แก้ไข

อยู่ในช่วงหาครีม เลยดูรีวิวไปเรื่อย เพิ่งดูรีวิวของอีฟฟี้ตัวนี้ค่ะ

อยากลองงง คือครีมเข้มข้นมาก ส่วนผสมแน่น สรรพคุณก็เยอะเลย ทั้งช่วยปกป้องผิวให้แข็งแรง ต้านมลภาวะพวกอนุมูลอิสระทั้งหลาย ที่จะทำให้ผิวแก่ก่อนวัย เลยไปค้นข้อมูลนต่อเห็นว่าคนพูดถึงเยอะเลย ช่วยให้ผิวชุ่มชื้น ยืดหยุ่นและขาวขึ้นด้วย คือดียยยยยย์ ห้องนี้มีใครเคยใช้ไหมคะ เป็นไงกันบ้างง

โดย katee naka
วันที่ 18 ม.ค. 60 11:00 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 372 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 372 ครั้ง ตอบ 3 ครั้ง)

ลบ แจ้งลบ
โดย maym wiz
ใช้อยู่ เราว่าเหมาะกับคนผิวแห้งนะ น่าจะชุ่มชื่นดี  เพราะเราผิวค่อนข้างมันง่าย ทาเช้า-เย็นมันไป เราเลยทาแค่เช้าเวลาเดียว แต่เรื่องอื่นโอเคอยู่จ้าา
ลบ แจ้งลบ
โดย dara 42
เพื่อนเราก็ว่าดีค่ะ เราก็ดูๆรีวิวอยู่ อ่านอันนี้ยังคะ ละเอียดอยู่นะ
http://www.minimayy.com/2016/10/snowgirl-squalane-serum-cream.html
ลบ แจ้งลบ
โดย airtoon zaza
ดีอยู่นะคะ ครีมหอม ครีมลงผิวเร็วดี ไม่แพ้ด้วย
เคยซื้อใช้ซองนึง ไปสัมมนา ตจว ลืมเอาครีมไป

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ