ตั้งกระทู้ใหม่

ถามคนเคยสอบ IELTS ค่ะ สอบที่ไหน มีคอนคุมสอบ speaking สำเนียงฟังง่ายๆ บ้างคะ

ลบ แก้ไข

ถามคนเคยสอบ IELTS ค่ะ ใครเจอคนสอบ speaking สำเนียงฟังยากๆบ้างคะ  
คือเราจะไปสอบเร็วๆนี้ แล้วก็อ่อน speaking นี่แหละค่ะ เพื่อนไปสอบมาก่อนหน้านี้บอกว่าเจอคนคุมสอบเป็นสำเนียงอินเดีย สำเนียงฟังยากมากกกกกกกกก  ช่วยแชร์ประสบการณ์ที แล้วใครสอบที่ไหน เจอคนสอบพูดสำเนียงโอเค ฟังง่าย ๆ  บ้างไหมคะ ช่วยแชร์กันด้วยนะคะ ขอบคุณค่า

โดย scarlet2014
วันที่ 23 ธ.ค. 59 14:49 น.
กระทู้นี้เปิดอ่านแล้ว 190 ครั้ง

ความคิดเห็นทั้งหมด (เปิดดู 190 ครั้ง ตอบ 0 ครั้ง)

แสดงความคิดเห็นของท่านที่นี่

กระทู้แนะนำ